รายงานผลการนับคะแนน การเลือกตั้ง นายกเทศมนตรีและสมาชิกสภา เทศบาลตำบลแม่ยาว (อย่างไม่เป็นทางการ)
นับคะแนนเสร็จแล้ว 25 หน่วย จาก 25 หน่วยเลือกตั้ง
หน่วยเลือกตั้ง
ทั้งหมด
หน่วยเลือกตั้งที่ 1
หน่วยเลือกตั้งที่ 2
หน่วยเลือกตั้งที่ 3
หน่วยเลือกตั้งที่ 4
หน่วยเลือกตั้งที่ 5
หน่วยเลือกตั้งที่ 6
หน่วยเลือกตั้งที่ 7
หน่วยเลือกตั้งที่ 8
หน่วยเลือกตั้งที่ 9
หน่วยเลือกตั้งที่ 10
หน่วยเลือกตั้งที่ 11
หน่วยเลือกตั้งที่ 12
หน่วยเลือกตั้งที่ 13
หน่วยเลือกตั้งที่ 14
หน่วยเลือกตั้งที่ 15
หน่วยเลือกตั้งที่ 16
หน่วยเลือกตั้งที่ 17
หน่วยเลือกตั้งที่ 18
หน่วยเลือกตั้งที่ 19
หน่วยเลือกตั้งที่ 20
หน่วยเลือกตั้งที่ 21
หน่วยเลือกตั้งที่ 22
หน่วยเลือกตั้งที่ 23
หน่วยเลือกตั้งที่ 24
หน่วยเลือกตั้งที่ 25
ผู้มีสิทธิเลือกตั้ง
12,847 คน
ผู้มาใช้สิทธิเลือกตั้ง
8,843 คน
คิดเป็นร้อยละ
68.8%
ผู้ไม่มาใช้สิทธิเลือกตั้ง
4,004 คน
คิดเป็นร้อยละ
31.2%
บัตรดี
8,027
คิดเป็นร้อยละ
90.8%
บัตรเสีย
477
คิดเป็นร้อยละ
5.4%
บัตรไม่ประสงค์ลงคะแนน
339
คิดเป็นร้อยละ
3.8%
นายกเทศมนตรี
หมายเลข 1
จ.ส.อ. ปฏิเวช ยานะนวล
2,137
คะแนน
หมายเลข 2
นาย เดช จิ่งมาดา
2,241
คะแนน
หมายเลข 3
นาย อภิรักษ์ อินต๊ะวัง
2,579
คะแนน
หมายเลข 4
นาย พงษ์พันธ์ ต๊ะถา
1,070
คะแนน
สมาชิกสภาเทศบาล เขต 1
หมายเลข 2
นาย จำรุญ กำแพงคำ
1,175
คะแนน
หมายเลข 6
นาย ปราจิต พลาศรัย
1,111
คะแนน
หมายเลข 5
นาย อินทอง ชุมภูศรี
1,107
คะแนน
หมายเลข 7
นาย สงกรานต์ อภิญญาวิศาล
989
คะแนน
หมายเลข 11
นาย บุญสม ใจยะ
987
คะแนน
หมายเลข 9
นาง คำมูล บรรเรียนกิจ
908
คะแนน
หมายเลข 4
นาง รัชนีพร วรวุฒิ
896
คะแนน
หมายเลข 13
นาย ณรงค์ คำชุม
882
คะแนน
หมายเลข 1
นาย ประเสริฐ อามอ
851
คะแนน
หมายเลข 15
นาย ยงยุทธ วาทะสิทธิกุล
753
คะแนน
หมายเลข 3
นาย ชาญชัย ซือมือ
725
คะแนน
หมายเลข 16
นาย อัครพงค์ เลิศพิชัยภูษิต
713
คะแนน
หมายเลข 8
นาง สาคร ดีวะรัตน์
686
คะแนน
หมายเลข 14
นาง ทองศรี สุวรรณประเสริฐ
576
คะแนน
หมายเลข 12
นาย คำแสน ศิริลักษณ์
560
คะแนน
หมายเลข 10
นาย ประเสริฐ เทพสมเกตุ
552
คะแนน
หมายเลข 17
นาย วิทวัส มาวีระชัย
450
คะแนน
หมายเลข 18
นาง ชาฏิวรรณ สุพรม
359
คะแนน
สมาชิกสภาเทศบาล เขต 2
หมายเลข 16
นาย ชาญชัย จิรัสธนวรภัทร์
999
คะแนน
หมายเลข 6
นาง จินดารัตน์ รัตนธนภรณ์
984
คะแนน
หมายเลข 1
นาย ศุภชัย ภูแสนทรัพย์
897
คะแนน
หมายเลข 10
นาย กิตติพงศ์ แสงธรรมโชติ
880
คะแนน
หมายเลข 8
นาย มนตรี เม่อแลกู่
868
คะแนน
หมายเลข 7
นาย ปานเทพ พรจรัสโชค
856
คะแนน
หมายเลข 2
นาย หล้า พุ่มไพรระไหวชื่น
843
คะแนน
หมายเลข 18
นาย ธวัชชัย มนตรีกุล
822
คะแนน
หมายเลข 3
นาย สวาท จิ่งมาดา
777
คะแนน
หมายเลข 19
นาย สมหมาย ฝอยทอง
725
คะแนน
หมายเลข 9
นาย พิพัฒน์ พรสกุลวิวัฒน์
705
คะแนน
หมายเลข 15
นาย ชัชชัย ปอซาง
682
คะแนน
หมายเลข 12
นาย เอนก แสงหน่อ
671
คะแนน
หมายเลข 13
นาย จตุพร ทองเปิง
651
คะแนน
หมายเลข 11
นาย ประพันธ์ ยาวิชัย
633
คะแนน
หมายเลข 5
นาง พัชรินทร์ คำภีระ
563
คะแนน
หมายเลข 17
นาย นิพิฐพนธ์ จาจา
550
คะแนน
หมายเลข 4
นาย สุรสิงห์ มามุ
533
คะแนน
หมายเลข 14
นาย อนุวัตณ์ แสนหน่อ
105
คะแนน